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HATI YAUTOAJI HUDUMA

Mamlaka ya Udhibiti wa Bima ni shirika la serikali lililosajiliwa kupitia sheria ya bima na ina jukumu ya kudhibiti, kusimamia
na kuendeleza sekta ya bima nchini Kenya.

Halmashauri ya bima inatoa aina mbali mbali ya huduma. Matargjio ya wale wanaohudumiwa ni kama ifuatavyo:- #
Pr——
. o e . Ada ya Mpokea Idadi ya muda
Huduma tunazozitoa Unavyohitajika kama Mteja Huduma (Kwa T
shilingi za Kenya) (kwa siku)
Usaijili wa mawakala Maombi Fomu 150-2 iliyojazwa vyema mbali na 1,000 15
wa bima mapya kutosheleza mahitaji kutoka afisi/mtandao wa
Mamlaka ya udhibiti wa Bima.
Kuomba 1,000 15
leseni tena
Usaijili wa mawakala wa bima Fomu 150-1 iliyojozwa vyema mbali na 10,000 15
na watoa bima ya matibabu kutosheleza mahitaji kutoka kwa  afisi/
mtandao wa Mamlaka ya udhibiti wa Bima.
Usaijili wa wakaguzi wa magari/wachunguzi Fomu 150-3 iliyojazwa vyema
/masoroveya wa bima/wadhabitiau kutoka kwa afisi/ mtandao wa
meneja wa hatari/maajenti wa madai ya - .
bima Mamlaka ya udhibiti wa Bima.
Uidhinishaji wa dhamana: Kubuni, Kujaza Fomu: Fomu za uhakikishaji mauzo na . .
. . S . Malipo ni 5
ufilisishaji,uwekezaiji, ukatishaiji ununuzi Bure
Barua ya Kuambatanisha
Malipo ya Mtu wa tatu Hati za malipo Malipo ni 3
Bure
Kibali ya: Wataalamu/Wakurugenzi/ Barua ya maombi ikiandamana na sababu Malipo ni 5
Maafisa Wakuu/Maafisa Wasimamizi za ombi. Bure
Kupata Idhini ya bidhaa Nyaraka za bidhaa zilizopendekezwa Malipo ni 15
Bure
Maoni/ Malalamishi Kwa Tembelea afisi za Mamlaka ya udhibiti wa Malipo ni Papo kwa
maneno Bima/Piga simu Bure hapo
Kwa Barua/Barua pepe/ Malipo ni S
maandishi Mtandao Wa Kijamii Bure
Utatuzi wa malalamiko ya wateja na Malalamishi yaliyoandikwa pamoja na nyaraka Malipo ni 60
migogoro zote kuyahusu Bure
Taarifa ya manunuzi Baada ya kukidhi mchakato wa ununuzi Malipo ni 10
Bure
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TUMEJITOLEA KWA HESHIMA NA UBORA KATIKA UTOAJIWA HUDUMA

Huduma yoyote iliyotolewa ambayo haizingatii viwango vya hati hii au afisa yeyote ambaye hajgjitolea kwa heshima
na ubora katika utoaqji wa huduma inafaa kutoa taarifa kwa:

Kamishna wa bima na mkurugenzi mtendaji Mwenyekiti wa Tume

Mamlaka ya Udhibiti wa Bima, Tume ya yaki za kiutawala
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Toll free line: 0800724499
Barua pepe: commins@ira.go.ke or complaints@ira.go.ke
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